LATEST NEWS

இலங்கைச் செய்திகள்

ஜனாதிபதி தேர்தல் தொடர்பில் வெளியான அறிவிப்பு

Loading... அடுத்த ஆண்டில் ஜனாதிபதி தேர்தல் நடைபெறும் என ஜனாதிபதி ரணில் விக்ரமசிங்க தெரிவித்துள்ளார். முதலில் ஜனாதிபதி தேர்தல் நடைபெறும் எனவும் பின்னர் நாடாளுமன்ற தேர்தல் நடைபெறும் என்றும் அதன் பின்னர் மாகாண சபை தேர்தல் நடைபெறும் எனவும் அவர்... மேலும் வாசிக்க

தீவகச் செய்திகள்

யாழில் மீன் பிடிக்க சென்ற மூவரைக் காணவில்லை!

Loading... யாழ்ப்பாணத்தில் மூவரைக் காணவில்லை என தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இவர்கள் கடலுக்கு மீன் பிடிக்க சென்ற நிலையில் காணாமல்போயுள்ளதாக உறவினர்களால் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. Loading... யாழ்ப்பாணம் காரைநகர் தீவின் கற்கோவளம் பகுதியைச் சேர்ந்த ம... மேலும் வாசிக்க

சிறப்பு கட்டுரைகள்

தொழிநுட்ப செய்திகள்

புதிய ஐபோனை அறிமுகப்படுத்த ஆப்பிள் நிறுவனம் தீர்மானம்

Loading... ஒவ்வொரு வருடமும் ஆப்பிள் நிறுவனம் புதுப்புது ஆப்பிள் சாதனங்களை வியக்கத்தகு அம்சங்களுடன் வெளியிட்டு வருகிறது. அறிமுகமாகும் புதிய சாதனங்கள்அந்த வகையில் இம்மாதம் புதிய ஐபோன்களையும், ஆப்பிள் கைக்கடிகாரங்களையும் அறிமுகம் செய்யவுள்ளதாக... மேலும் வாசிக்க

ஆரோக்கியச் செய்திகள்

காலை நேரத்தில் தவறுதலாக கூட இவற்றை உண்ண வேண்டாம்

Loading... காலை நேரத்தில் உண்ணும் உணவு தான் அன்றைய நாளை தீர்மானிக்கின்றது. நாள் முழுவதும் சுறுசுறுப்பாக இருக்க போகின்றீர்களா? இல்லை சோர்வாகவும் , மந்தமாகவும் இருக்க போகின்றீர்களா என்பதை தீர்மானிப்பது காலை உணவு மட்டுமே. இன்றைய இயந்திர காலப்ப... மேலும் வாசிக்க

சினிமா செய்திகள்

ஷாருக் – விஜய் கூட்டணியை உருவாக்க போகும் அட்லீ

Loading... கொலிவுட்டின் நட்சத்திர இயக்குநர்களில் ஒருவரான அட்லீயின் முதல் பொலிவுட் திரைப்படமான ‘ஜவான்’ சக்கை போடு போட்டு வருவது யாவரும் அறிந்ததே! தனது அடுத்த படத்தையும் அட்லீயே இயக்க வேண்டும் என்று ஷாருக்கே கேட்டுக்கொண்டதாகவும் செய்திகள் வெள... மேலும் வாசிக்க

காணொளிகள்

தூங்கிய தாயை பாதுகாக்க போராடும் குட்டி குரங்கு..!!

தூங்கிய தாயை பாதுகாக்க போராடும் குட்டி குரங்கு..!!

Loading... சமூக ஊடகங்களில் பல வித வினோத வீடியோக்கள் அவ்வப்போது வைரல் (Viral Video) ஆகின்றன. சமீபத்திய நாட்களில் விலங்குகளின் வீடியோக்கள் பட்டையைக் கிள... மேலும் வாசிக்க

சமீபத்தில் சமூக வலையத் தளங்களில் வைரல் வீடியோ : கொரோனா லாக் டவுனில் வீட்டின் பின் கார்டனில் கல்யாண வீடு செய்த தமிழர்கள்!!!

சமீபத்தில் சமூக வலையத் தளங்களில் வைரல் வீடியோ : கொரோனா லாக் டவுனில் வீட்டின் பின் கார்டனில் கல்யாண வீடு செய்த தமிழர்கள்!!!

Loading... சமீபத்தில் சமூக வலையத் தளங்களில் வெளியாகிய வீடியோ ஒன்று வைரலாக பரவி வருகிறது. கொரோனா லாக் டவுனில் வைத்து ஒரு குடும்பம் கல்யாண வீட்டை நடத்தி... மேலும் வாசிக்க

ஆன்மிகமும் ஜோதிடமும்

சங்கடங்கள் தீர்க்கும் சங்கடஹர சதுர்த்தி வழிபாட்டு முறை

Loading... வீட்டில் இருக்கும் விநாயகர் படத்திற்கு அருகம்புல் மாலை சாற்றுங்கள். மந்திரத்தை 21 முறை பாராயணம் செய்ய வேண்டும். இந்த சதுர்த்தி தினத்தன்று காலையில் பிரம்ம முகூர்த்த வேலையில் எழுந்து குளித்து முடித்து பிறகு பூஜை அறையில் தீபம் ஏற்றி... மேலும் வாசிக்க

வினோதம்

மகாராஷ்டிர ஓபன் டென்னிஸ்: நெதர்லாந்து வீரர் சாம்பியன்

Loading... நெதர்லாந்து வீரர் டாலோன் கிரிக்ஸ்பூர் 4-6, 7-5, 6-3 என்ற செட் கணக்கில் சாம்பியன் பட்டத்தை கைப்பற்றினார். அவருக்கு ரூ.88 லட்சம் பரிசாக வழங்கப்பட்டது. 5-வது மராட்டிய ஓபன் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி புனேயில் நடந்தது. இதில் நேற்று நடந்த... மேலும் வாசிக்க

அழகுக்குறிப்பு

தலை சீவும் போது கையோட கொத்து கொத்தா முடி வருதா?

Loading... பொதுவான ஆண், பெண் இருபாலாருக்கும் பல்வேறு தலைமுடி பிரச்சனைகள் உள்ளன. தலைமுடி பிரச்சினையால் ஏற்படும் பாதிப்புகள் ஹார்மோன் அல்லது பரம்பரையாக இருக்கும் பிரச்சனையாக இருந்தாலும், இயற்கை வைத்தியம் முடி உதிர்தலை எதிர்த்துப் போராட உதவும்... மேலும் வாசிக்க

சமையல் குறிப்பு

குழந்தைகளில் ஊட்டச்சத்தை அதிகரிக்கும் உளுந்து லட்டு

Loading... பொதுவாக நாம் உளுந்தைக் கொண்டு இட்லி, தோசை என பல உணவுகளை சமைத்து உண்பது வழக்கம் தான். அப்படி இன்று வழக்கத்திற்கு மாறாக உளுந்தைக் கொண்டு லட்டு செய்து சாப்பிட்டால் சிறியவர் முதல் பெரியவர் வரை உடலுக்கு பல நன்மைகளைக் கொடுக்கும். உளுத்... மேலும் வாசிக்க

விளையாட்டு

Copyright ©2016 theevakam.com- All Rights Reserved.