LATEST NEWS

இலங்கைச் செய்திகள்

ஐக்கிய தேசியக் கட்சியுடன் இணைந்து செயற்பட எதிர்க்கட்சியினர் ஆர்வமாக இருக்கின்றனர் – ஹக்கீம்

Loading... ஐக்கிய தேசியக் கட்சியுடன் இணைந்து செயற்பட வேண்டும் என்பதே ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் பல நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களது எண்ணம் என ஸ்ரீலங்கா முஸ்லிம் காங்கிரஸின் தலைவர் ரவூப் ஹக்கீம் தெரிவித்துள்ளார். குண்டசாலையில் இடம்பெற்ற நிகழ்வொன்றில்... மேலும் வாசிக்க

தீவகச் செய்திகள்

யாழில் மீன் பிடிக்க சென்ற மூவரைக் காணவில்லை!

Loading... யாழ்ப்பாணத்தில் மூவரைக் காணவில்லை என தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இவர்கள் கடலுக்கு மீன் பிடிக்க சென்ற நிலையில் காணாமல்போயுள்ளதாக உறவினர்களால் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. Loading... யாழ்ப்பாணம் காரைநகர் தீவின் கற்கோவளம் பகுதியைச் சேர்ந்த ம... மேலும் வாசிக்க

சிறப்பு கட்டுரைகள்

தொழிநுட்ப செய்திகள்

ரூ. 5 ஆயிரம் பட்ஜெட்டில் விற்பனைக்கு வரும் ரெட்மி ஸ்மார்ட்போன்

Loading... ரெட்மி A2 சீரிஸ் மாடல்களில் ஆண்ட்ராய்டு 13 கோ எடிஷன் ஒஎஸ் உள்ளது. ரெட்மி A2 சீரிஸ் ஸ்மார்ட்போன் 5000 எம்ஏஹெச் பேட்டரி கொண்டிருக்கிறது. சியோமி நிறுவனம் இந்திய சந்தையில் தனது ரெட்மி A2 சீரிஸ்- ரெட்மி A2 மற்றும் ரெட்மி A2 பிளஸ் மாடல... மேலும் வாசிக்க

ஆரோக்கியச் செய்திகள்

ரத்தம் உறையாமை நோய்க்கான அறிகுறிகள்

Loading... இது மரபியல் கோளாறு காரணமாக ஏற்படும் நோய். இதை பரம்பரை நோய் என்கிறார்கள். காயம் ஏற்படும்போது ரத்தம் வழியும். சில நிமிடங்களில் ரத்தம் வெளியேறுவது தானாகவே நின்றுவிடும் அல்லவா? அப்படி ரத்தம் வெளியேறுவது நிற்காமல், தொடர்ந்து வெளியேறின... மேலும் வாசிக்க

சினிமா செய்திகள்

உலக பட்டினி தினத்தை முன்னிட்டு விஜய் மக்கள் இயக்கம் சார்பில் மதிய உணவு வழங்கப்பட்டது

Loading... உலகம் முழுவதும் இன்று (மே 28-ஆம் தேதி ) ‘உலக பட்டினி தினம்’ அனுசரிக்கப்படுகிறது. ஏழை எளிய மக்கள் பயன்பெறும் வகையில் ஒரு நாள் மதிய உணவு வழங்க விஜய் மக்கள் இயக்கம் சார்பில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. உலகம் முழுவதும் மே 28-ஆம் தேத... மேலும் வாசிக்க

காணொளிகள்

தூங்கிய தாயை பாதுகாக்க போராடும் குட்டி குரங்கு..!!

தூங்கிய தாயை பாதுகாக்க போராடும் குட்டி குரங்கு..!!

Loading... சமூக ஊடகங்களில் பல வித வினோத வீடியோக்கள் அவ்வப்போது வைரல் (Viral Video) ஆகின்றன. சமீபத்திய நாட்களில் விலங்குகளின் வீடியோக்கள் பட்டையைக் கிள... மேலும் வாசிக்க

சமீபத்தில் சமூக வலையத் தளங்களில் வைரல் வீடியோ : கொரோனா லாக் டவுனில் வீட்டின் பின் கார்டனில் கல்யாண வீடு செய்த தமிழர்கள்!!!

சமீபத்தில் சமூக வலையத் தளங்களில் வைரல் வீடியோ : கொரோனா லாக் டவுனில் வீட்டின் பின் கார்டனில் கல்யாண வீடு செய்த தமிழர்கள்!!!

Loading... சமீபத்தில் சமூக வலையத் தளங்களில் வெளியாகிய வீடியோ ஒன்று வைரலாக பரவி வருகிறது. கொரோனா லாக் டவுனில் வைத்து ஒரு குடும்பம் கல்யாண வீட்டை நடத்தி... மேலும் வாசிக்க

ஆன்மிகமும் ஜோதிடமும்

வைகாசி மாதம் அனுஷ்டிக்கும் ரிஷப விரதத்தின் பலன்கள்...

Loading... வைகாசி மாதம் சிவபெருமானை போற்றி கடைப்பிடிக்கப்படும் விரதம்”ரிஷப விரதம்” ஆகும். இவ்விரதத்தை கடைப்பிடிப்பதால் நமது பாவங்கள் நீங்கும். சிவபெருமானை வணங்கும் “ரிஷப விரதம்” குறித்தும், அவ்விரதத்தால் நமக்கு கிடைக... மேலும் வாசிக்க

வினோதம்

மகாராஷ்டிர ஓபன் டென்னிஸ்: நெதர்லாந்து வீரர் சாம்பியன்

Loading... நெதர்லாந்து வீரர் டாலோன் கிரிக்ஸ்பூர் 4-6, 7-5, 6-3 என்ற செட் கணக்கில் சாம்பியன் பட்டத்தை கைப்பற்றினார். அவருக்கு ரூ.88 லட்சம் பரிசாக வழங்கப்பட்டது. 5-வது மராட்டிய ஓபன் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி புனேயில் நடந்தது. இதில் நேற்று நடந்த... மேலும் வாசிக்க

அழகுக்குறிப்பு

கோடை காலத்தில் சருமத்தில் ஏற்படும் கருமையை போக்கும் பாதாம் பேஸ் பேக்

Loading... பாதாம் பேஸ் பேக் கோடைக்காலத்தில் பயன்படுத்த ஏற்றது. சருமம் பொலிவுடனும், இளமை தோற்றத்துடனும் மிளிரும். இந்த பாதாம் ஃபேஸ் பேக் சருமத்தில் உள்ள அழுக்குகளை நீக்குவதோடு, முகம் பொலிவோடும், பிரகாசமாகவும் இருக்கும். பாதாம் விலை அதிகமானது... மேலும் வாசிக்க

சமையல் குறிப்பு

முட்டை கீமா செய்வது எப்படி ??

Loading... முட்டையில் பல்வேறு ருசியான ரெசிபிகளை செய்யலாம். தோசை, சூடான சாதத்துடன் சாப்பிடவும் சூப்பராக இருக்கும். தேவையான பொருட்கள் Loading... வேகவைத்த முட்டை – 3பெரிய வெங்காயம் – 2தக்காளி – 3பச்சை மிளகாய் – 2இஞ்சி ப... மேலும் வாசிக்க

விளையாட்டு

Copyright ©2016 theevakam.com- All Rights Reserved.